An ba (manga)

An ba (manga)
Asali
Lokacin bugawa 2013
Asalin suna ギヴン
Ƙasar asali Japan
Bugawa Shinshokan (en) Fassara
Characteristics
Genre (en) Fassara shounen-ai (en) Fassara da LGBT-related television series (en) Fassara
Harshe Harshen Japan

An ba da ( Jafananci : ギヴンHepburn : Givun ; mai salo a cikin duk ƙananan haruffa ) jerin manga na Jafananci ne wanda Natsuki Kizu ya rubuta kuma ya kwatanta. An jera shi a cikin mujallar manga na kowane wata na Chéri + tun daga 2013, kuma Shinshokan ya tattara shi cikin kundin tankobon takwas. Jerin ya bi rukuni na ɗalibai huɗu a cikin band rock mai son, da kuma alaƙar soyayyar dual da ke samuwa a tsakanin su: tsakanin mawaƙin lantarki Ritsuka Uenoyama da mawaƙin mawaƙin Mafuyu Satō, da kuma tsakanin bassist Haruki Nakayama da ɗan bugu Akihiko Kaji.

An daidaita jerin shirye-shiryen sau da yawa, musamman azaman wasan kwaikwayo na audio a cikin 2016, jerin shirye-shiryen talabijin na anime guda 11 a cikin 2019, fim ɗin anime a cikin 2020, da wasan kwaikwayo na talabijin mai gudana a cikin 2021. Jerin talabijin na anime ya fito akan toshe shirye-shiryen Noitamina na Fuji TV, kuma shine jerin soyayyar maza na farko (BL) da aka watsa akan Noitamina. Fassarar harshen Ingilishi na manga tana da lasisi a Arewacin Amurka ta hanyar Viz Media - Animate haɗin gwiwar buga yunƙurin wallafe-wallafen SUBLime, yayin da anime da fim ɗin ke haɗa su a wajen Asiya ta hanyar sabis na yawo Crunchyroll .


From Wikipedia, the free encyclopedia · View on Wikipedia

Developed by Tubidy